Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ...

3 posters

Go down

ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ... Empty ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ...

ตั้งหัวข้อ  Jeab168 Mon Jun 21, 2010 2:43 pm

Smile Smile แนะนำตัวครับ ผมชื่อเจี๊ยบ ดีใจครับ ที่ได้ร่วมเป็นสมาชิกใหม่ ชมรม LEGENDTHAILAND.TK โดยการแนะนำของพี่เพลิน รถผมปี 93 สีเขียวหัวเป็ด (รถเดิมพี่โอ๊ค) มีอะไรดีๆ ก้อฝากช่วยแนะนำด้วยนะครับ สวัสดีครับ Smile Smile

แก้ไขล่าสุดโดย Jeab168 เมื่อ Tue Jun 22, 2010 11:22 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Jeab168
Jeab168

ขึ้นไปข้างบน Go down

ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ... Empty Re: ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ...

ตั้งหัวข้อ  boylegend Mon Jun 21, 2010 10:22 pm

ยินดีต้อนรับครับคุณเจี๊ยบ ขอต้อนรับเข้าสู่คลับที่มีแต่ความอบอุ่นและจริงใจ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวครับผมชื่อบอย เป็นประธานคลับนี้ครับ (เพื่อนๆ มัดมือชกครับให้รับตำแหน่งอันแสนจะทรงเกียรตินี้) ใช้เลเจนท์มากี่เดือนแล้วครับ รถโอ๊คสวยนะมีแต่คนอยากครอบครองครับ ดีใจเช่นกันครับที่มีสมาชิกใหม่เข้ามาเร็วๆ นี้สองท่านแล้วครับ ยังไงว่างเว้นจากภาระกิจหลักก็เจอกันได้ที่อู่เคพีสปีดครับ
boylegend
boylegend

ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ... Empty Re: ฝากเนื้อฝากตัว สมาชิกมาใหม่ อีกคนนึงคร๊าบบบ...

ตั้งหัวข้อ  Jeab168 Tue Jun 22, 2010 9:57 am

Smile Smile สวัสดีครับพี่บอย ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ ผมเพิ่งได้รถคันนี้ มาเมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมานี้ครับ เคยมีโอกาสได้เจอพี่บอยที่อู่พี่เพลินบ้างแล้วครับ (ถ้าเห็นหน้าผม คงร้องอ๋อแน่นอนครับ) ตอนนี้กำลังรวบรวมทุนทรัพย์เตรียมติดแก๊สกับช่างทูล จะได้หมดห่วงเรื่องค่าเชื้อเพลิงและเป็นการเตรียมตัวให้พร้อมสำหรับ โปรแกรมกิจกรรมเพื่อสังคมของชมรมเราครับ ขอบคุณครับ Smile Smile

แก้ไขล่าสุดโดย Jeab168 เมื่อ Tue Jun 22, 2010 11:20 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Jeab168
Jeab168

ตั้งหัวข้อ  admin Tue Jun 22, 2010 10:45 am

สวัสดีครับ ขอบต้อนรับเข้าสู่ Legend Thailand ของเราครับ ผมชื่อ ไผ่ ครับ เป็นน้องเล็กที่สุดของคลับเราครับ น้องเล็กทำอะไรก็ถูกไปหมด หุหุ ผมมีตำแหน่งเป็น Admin ครับ ดีใจครับที่มีพี่อีกคนเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเราครับ Legend Thailand ถ้ามีกิจกรรมอะไรดีๆ ผมก็จะบอกประกาศในเวปของเราอยู่เรื่อยๆครับ ถ้ามีโอกาสก็เข้ามาทักทายพบป่ะกันได้ครับ ที่อู่พี่เพลินเลยครับผม Laughing
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

ตั้งหัวข้อ  Jeab168 Tue Jun 22, 2010 11:32 am

admin พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ขอบต้อนรับเข้าสู่ Legend Thailand ของเราครับ ผมชื่อ ไผ่ ครับ เป็นน้องเล็กที่สุดของคลับเราครับ น้องเล็กทำอะไรก็ถูกไปหมด หุหุ ผมมีตำแหน่งเป็น Admin ครับ ดีใจครับที่มีพี่อีกคนเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเราครับ Legend Thailand ถ้ามีกิจกรรมอะไรดีๆ ผมก็จะบอกประกาศในเวปของเราอยู่เรื่อยๆครับ ถ้ามีโอกาสก็เข้ามาทักทายพบป่ะกันได้ครับ ที่อู่พี่เพลินเลยครับผม Laughing

สวัสดีครับท่าน Admin ขอบคุณสำหรับการต้อนรับครับ อ้อ..รถเราสีเหมือนกันเลยครับ สบโอกาสดีๆ คงได้พบกันที่อู่พี่เพลินแน่นอนครับ Smile
Jeab168
Jeab168

ขึ้นไปข้างบน