Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกใหม่รายล่าสุด รายงานตัวครับผม

4 posters

Go down

สมาชิกใหม่รายล่าสุด  รายงานตัวครับผม Empty สมาชิกใหม่รายล่าสุด รายงานตัวครับผม

ตั้งหัวข้อ  piag Sat Apr 03, 2010 6:17 pm

สวัสดีครับ ดีใจครับที่ได้เป็นสมาชิก LEGENDTHAILAND.TK ครับ หลักจากพยายามหากลุ่มคนรัก LEGEND อยู่ตั้งนาน ก็ถือว่าเป็นความโชคดีที่ได้นำรถเข้าไปซ่อมที่อู่ พี่เพลิน (เป็นกันเองมากๆ) พี่เขาก็เลยแนะนำให้สมัครสมาชิก ถ้ามีกิจกรรม หรือมีการนัดพบปะกันที่ใหนชวนผมด้วยนะครับ รถผม ปี 93 ทะเบียน ธก 9449 เจอก็ทักทายผมด้วยนะครับ สวัสดีครับ.
piag
piag

: 45

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกใหม่รายล่าสุด  รายงานตัวครับผม Empty Re: สมาชิกใหม่รายล่าสุด รายงานตัวครับผม

ตั้งหัวข้อ  admin Sun Apr 04, 2010 12:41 pm

piag พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ดีใจครับที่ได้เป็นสมาชิก LEGENDTHAILAND.TK ครับ หลักจากพยายามหากลุ่มคนรัก LEGEND อยู่ตั้งนาน ก็ถือว่าเป็นความโชคดีที่ได้นำรถเข้าไปซ่อมที่อู่ พี่เพลิน (เป็นกันเองมากๆ) พี่เขาก็เลยแนะนำให้สมัครสมาชิก ถ้ามีกิจกรรม หรือมีการนัดพบปะกันที่ใหนชวนผมด้วยนะครับ รถผม ปี 93 ทะเบียน ธก 9449 เจอก็ทักทายผมด้วยนะครับ สวัสดีครับ.

สวัสดีครับพี่ piag สมาชิกLegendเรายินดีต้อนรับครับ ผมชื่อ ไผ่ ครับ ซึ่งเป็นผู้ดูแลเวปนี้(admin)ครับ ว่างๆก็มาเจอและทักทายกันได้ที่อู่พี่เพลินเลยครับ เราอยุ่กันแบบพี่น้องครับ ใว้ถ้ามีกิจกรรมดีๆหรือmeetingที่ใหนผมจะบอกนะครับ Very Happy
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

สมาชิกใหม่รายล่าสุด  รายงานตัวครับผม Empty Re: สมาชิกใหม่รายล่าสุด รายงานตัวครับผม

ตั้งหัวข้อ  boylegend Mon May 24, 2010 10:55 am

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ผมชื่อ บอย เป็นประธาน legendthailand ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และหากมีปัญหาใดเกี่ยวกับรถเลเจนท์ก็ปรึกษษพี่เพลินได้ครับ ที่นี่รู้จริง ในราคาเพื่อนๆ ครับ ดูแลกันแบบพี่ีน้องจริงๆ ครับ อย่างไรเร็วๆ นี้เรามีโปรแกรมไปปลูกป่าชายเลนกันครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะครับ
boylegend
boylegend

ตั้งหัวข้อ  admin Mon May 24, 2010 10:49 pm

boylegend พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ผมชื่อ บอย เป็นประธาน legendthailand ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และหากมีปัญหาใดเกี่ยวกับรถเลเจนท์ก็ปรึกษษพี่เพลินได้ครับ ที่นี่รู้จริง ในราคาเพื่อนๆ ครับ ดูแลกันแบบพี่ีน้องจริงๆ ครับ อย่างไรเร็วๆ นี้เรามีโปรแกรมไปปลูกป่าชายเลนกันครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะครับ

โอ้ Good Idia เลยครับพี่บอย อยากไปๆครับ cheers ดันๆๆๆๆครับ
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

ตั้งหัวข้อ  NooMHooKang Tue Jun 01, 2010 12:12 am

admin พิมพ์ว่า:
boylegend พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ผมชื่อ บอย เป็นประธาน legendthailand ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และหากมีปัญหาใดเกี่ยวกับรถเลเจนท์ก็ปรึกษษพี่เพลินได้ครับ ที่นี่รู้จริง ในราคาเพื่อนๆ ครับ ดูแลกันแบบพี่ีน้องจริงๆ ครับ อย่างไรเร็วๆ นี้เรามีโปรแกรมไปปลูกป่าชายเลนกันครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะครับ

โอ้ Good Idia เลยครับพี่บอย อยากไปๆครับ cheers ดันๆๆๆๆครับ

ไปเมื่อไหร่รบกวนแจ้งด้วยนะึครับ อยากไปร่วมด้วยคน ยังไม่รู้จักใครในคลับเลยครับ

NooMHooKang

ขึ้นไปข้างบน