Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน

boylegend
eddie
admin
7 posters

Go down

ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน Empty ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  admin Thu Dec 24, 2009 2:33 pm

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน เนื่องด้วยทางเราอยากจะให้รู้ว่าท่านคือใคร ในเวลาท่านได้ตั้งกระทู้ใหม่ หรือตอบกระทู้นั้นๆครับ และเพื่อให้ท่านสมาชิกท่านอื่นๆได้รู้เหมือนกันว่า "อ๋อ คนนี้นี่เอง อิอิ" กระผมเองซึ่งเป็นผู้ดูแลwebsiteนี้(Admin)จึงขอความกรุณามา ณ ที่นี้ด้วยครับ ด้วยความนับถือ ไผ่Legend92" bounce
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน Empty Re: ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  eddie Mon Mar 22, 2010 7:44 pm

เรียน คุณไผ่
ผมเป็นสมาชิกใหม่ ชื่อ เอ็ดดี้ ผมใช้เลเจ้นท์ ปี 92 เครื่อง 3.2 ตัวท๊อป พี่เพลินมาตอนต้นปี ว่าอยากจะเข้าไปติดแก๊สที่อู่ ( ผมทำมือถือหายและเบอร์โทรศัพท์พี่เพลินก็หายไปด้วย ) และอยากจะถามเบอร์พี่เพลินนะครับ ช่วยกรุณาคุณไผ่ โทรบอกผมหน่อยได้ไหมครับว่าเบอร์พี่เพลินเบอร์อะไร อีกอย่างที่อยากจะถามคุณไผ่ครับว่า ผมมีถังแก๊ส แอลพีจี 52 ลิตรอยู่แล้ว (ถอดมาจากรถคันเก่า) อยากเข้าไปติดแก๊สที่อู่ ไม่ทราบว่าช่างเค้าจะคิดราคาเท่าไหร่ ในกรณีที่มีถังเดิมแล้ว รบกวนคุณไผ่ สองเรื่องครับ เบอร์โทร 081 8337888 ครับ ถ้าไม่แพงจนเกินไปนักผมคิดว่าจะเข้าไปติดตั้งแก๊ส ประมาณต้นเดือน เม.ย นี้ครับ

ขอบคุณหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เอ็ดดี้

eddie

ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน Empty คุณเอ็ดดี้

ตั้งหัวข้อ  admin Mon Mar 22, 2010 8:26 pm

eddie พิมพ์ว่า:เรียน คุณไผ่
ผมเป็นสมาชิกใหม่ ชื่อ เอ็ดดี้ ผมใช้เลเจ้นท์ ปี 92 เครื่อง 3.2 ตัวท๊อป พี่เพลินมาตอนต้นปี ว่าอยากจะเข้าไปติดแก๊สที่อู่ ( ผมทำมือถือหายและเบอร์โทรศัพท์พี่เพลินก็หายไปด้วย ) และอยากจะถามเบอร์พี่เพลินนะครับ ช่วยกรุณาคุณไผ่ โทรบอกผมหน่อยได้ไหมครับว่าเบอร์พี่เพลินเบอร์อะไร อีกอย่างที่อยากจะถามคุณไผ่ครับว่า ผมมีถังแก๊ส แอลพีจี 52 ลิตรอยู่แล้ว (ถอดมาจากรถคันเก่า) อยากเข้าไปติดแก๊สที่อู่ ไม่ทราบว่าช่างเค้าจะคิดราคาเท่าไหร่ ในกรณีที่มีถังเดิมแล้ว รบกวนคุณไผ่ สองเรื่องครับ เบอร์โทร 081 8337888 ครับ ถ้าไม่แพงจนเกินไปนักผมคิดว่าจะเข้าไปติดตั้งแก๊ส ประมาณต้นเดือน เม.ย นี้ครับ

ขอบคุณหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เอ็ดดี้

สวัสดีครับ ขอโทษทีที่อาจจะตอบช้าไปหน่อยครับ พอดีเพิ่งจะเข้ามาเช็คครับ ไม่ทราบว่าได้เบอร์พี่เพลินหรือยังครับ 081-735-1273(พี่เพลิน) และเรื่องที่สอง ลองเข้ามาปรึกษากับช่างทูนร้านแก็สตรงข้ามกับร้านพี่เพลินพอดีครับ(ติดกับร้านข้าวแกงปักษ์ใต้)ช่างเค้าสามารถให้คำตอบได้ครับ ขอบคุณครับ bounce
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน Empty Re: ประกาศสำหรับสมาชิกทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  boylegend Mon Mar 29, 2010 12:04 am

สวัสดีครับคุณเอ็ดดี้ สมาชิกใหม่ ผมชื่อบอยครับเป็นประธาน legendthailand ครับ ถ้ามีโอกาสมาเจอกันที่อู่พี่เพลินนะครับ ในเรื่องของการติดแก๊สอย่างที่น้องไผ่แจ้งแหละครับ ติดต่อช่างทูลแล้วบอกว่าพี่บอยหรือพี่เพลินหรือไผ่แนะนำมาครับ เบอร์ช่างทูลก็ 0818367119 ครับ
boylegend
boylegend

ตั้งหัวข้อ  NooMHooKang Thu Apr 15, 2010 1:14 am

สวัสดีครับ ผมหนุ่มนะครับ ใช้ Honda legeng ปี93 สีเขียว ไม่แต่งอะไรเลย 5555 ติดแก็สอย่างเดียว ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

NooMHooKang

ตั้งหัวข้อ  Joie_Girl Thu Aug 19, 2010 10:24 am

ว่าจะไดว่าตามกันฮับ... Wink
Joie_Girl
Joie_Girl

ตั้งหัวข้อ  tomlegend3.5 '94 Thu Sep 16, 2010 6:57 pm

ผมเองครับ ต้อมlegend ใช้ปี'94 สีทอง ธธ-8959 รถเดิมๆครับไม่ได้ทำไรมาก แค่วาง 3.5 C35 ของKA9+เปลื่ยนโช๊คเดิมใหม่ 4 ต้น(พี่เพลินKP SPEEDจัดให้)+ทำสีใหม่รอบคัน(พี่ชัยณรงค์CHBบางนา)+แมกซ์17" Model 7(มากับรถ) ยางACCELERA 215/50/17 ภายในเดิมทุกอย่าง(เบาะมีแตกลายงา นิดหน่อย)+ ติดแก๊สหัวฉีด(ช่างทูล)
ยินดีรู้จักพ่อแม่พี่น้องทุกคนครับ
tomlegend3.5 '94
tomlegend3.5 '94

: 51

http://www.bistechgroup.com

ตั้งหัวข้อ  Design of KA7 Thu Sep 16, 2010 10:02 pm

เปลี่ยนโช๊คใหม่เลยหรือเปล่าครับพี่ อยากทราบว่าของอะไร, ราคาเท่าไหร่และซื้อที่ไหนครับ
พอดีผมกำลังหาอยู่เหมือนกันครับ

เดียว Smile
Design of KA7
Design of KA7

ขึ้นไปข้างบน