Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปีใหม่เพื่อนๆ ไปไหนกันมั่ง

2 posters

Go down

ปีใหม่เพื่อนๆ ไปไหนกันมั่ง Empty ปีใหม่เพื่อนๆ ไปไหนกันมั่ง

ตั้งหัวข้อ  boylegend Wed Dec 23, 2009 2:44 pm

หวัดดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ปีใหม่นี้มีใครไปไหนกันมั่งครับ ผมจะไปกาญจนบุรี ราชบุรี ตีกอล์ฟครับ พี่เพลิน อย่าปิดมือถือนะครับ เผื่อมีปัญหาจะได้ปรึกษาได้ ขอบคุณล่วงหน้าเด้อ
boylegend
boylegend

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปีใหม่เพื่อนๆ ไปไหนกันมั่ง Empty สวัสดีปีใหม่

ตั้งหัวข้อ  admin Thu Dec 24, 2009 2:30 pm

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า "สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านคราฟ" ปีใหม่นี้ผมกะว่าจะไปเที่ยวตราดอยู่อะครับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจ คือประมาณว่า จะมีใครลากไปใหนก็ไปอ่ะครับ เหอะๆ แล้วเพื่อนๆพี่ๆคนอื่นๆล่ะครับจะไปใหนกันบ้างคราฟป๋ม bounce
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน