Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพิ่งสมัครสมาชิก เป็นคนที่ 161 ครับผม ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

Go down

เพิ่งสมัครสมาชิก เป็นคนที่ 161 ครับผม ขอคำแนะนำด้วยนะครับ Empty เพิ่งสมัครสมาชิก เป็นคนที่ 161 ครับผม ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Bon Chokchai Fri Mar 09, 2012 2:09 am

สวัสดีครับ ณ.ขณะนี้ผมยังไม่มี Legend ไว้ในครอบครองหรอกครับ แต่ผมกำลังศึกษามันอย่างเต็มที่ เพราะผมอยากจะหาซื้อมาใช้สักคันนึง แต่เนื่องด้วยงบประมาณและข้อจำกัดในการใช้งานของผม จึงอยากใช้เวลาดูให้แน่ใจสักหน่อย เพราะว่าผมเองก็ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถรุ่นนี้ครับ จึงขอสมัครเป็นสมาชิกเข้ามาหาความรู้เอาไว้ก่อน คงไม่ว่ากันนะครับ santa Laughing

ตอนนี้ผมได้ add MSN ของบางท่านเท่าที่หาได้ไว้บ้างแล้ว หากใครมีคำแนะนำอะไรในการเลือกซื้อรถ ก็ต้องขอรบกวนชี้แนะด้วยนะครับ ฝากเนื้อฝากด้วยไว้ด้วยครับ

บอล[/color]

Bon Chokchai

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน