Legend Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ

3 posters

Go down

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ Empty หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ

ตั้งหัวข้อ  joemajesta Mon Nov 30, 2009 1:18 am

ดีใจนะครับที่ก่อดีใจนะครับที่ก่อตั้งเวปนี้ขึ้นมา ทำให้รู้สึกว่าเราก็มีเพื่อนๆที่เล่นรถรุ่นเดียวกับเราแฮะ แล้วมาตั้ง
รวมกลุ่มมิตติ้งกัน ยังไงก็ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ
Laughing

พี่เพลินเก่งและใจดีมาก เจ้าของอู่ดีกรีแชมป์แถมยังใช้ลีเจนด์ด้วยอีก สบายใจอะไหล่ครับ 55555

joemajesta

ขึ้นไปข้างบน Go down

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ Empty ยินดีต้อนรับครับ

ตั้งหัวข้อ  admin Tue Dec 01, 2009 10:20 am

joemajesta พิมพ์ว่า:ดีใจนะครับที่ก่อดีใจนะครับที่ก่อตั้งเวปนี้ขึ้นมา ทำให้รู้สึกว่าเราก็มีเพื่อนๆที่เล่นรถรุ่นเดียวกับเราแฮะ แล้วมาตั้ง
รวมกลุ่มมิตติ้งกัน ยังไงก็ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ
Laughing

พี่เพลินเก่งและใจดีมาก เจ้าของอู่ดีกรีแชมป์แถมยังใช้ลีเจนด์ด้วยอีก สบายใจอะไหล่ครับ 55555

สวัสดีครับ ผมไผ่น่ะครับใช้ Legend 92" ครับ และเป็นAdminผู้ดูแลwebsiteนี้ครับ ถ้าอยากสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือติชมหรือให้คำแนะนำผมเกี่ยวกับwebsiteก็ยินดีครับ และก็ขอต้อนรับเข้าสู่Legendthailandของเราครับ... Arrow Smile
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ Empty Re: หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ

ตั้งหัวข้อ  joemajesta Wed Dec 02, 2009 11:43 pm

คุณไผ่ สวัสดีและขอบคุณครับ ผมว่ามีคนจำนวนไม่น้อยเลยนะครับที่กำลังใช้สื่อ it ในขณะที่ยังไม่ทราบว่ามีคลับลีเจนด์ด้วย ทั้งสำหรับผู้ที่ใช้ลีเจนด์และผู้ที่สนใจรถรุ่นนี้อยู่ ยังไงเพื่อเป็นแนวทาง ถ้าเจอคอมเมนต์ในเวปต่างๆที่ตัง้คำถามเกี่ยวกับลีเจนด์ ผมขออนุญาติในlinkไปโพสเพื่อบอกกันต่อๆไปนะครับ Laughing

joemajesta

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ Empty ขอบคุณมากๆครับ

ตั้งหัวข้อ  admin Wed Dec 02, 2009 11:47 pm

joemajesta พิมพ์ว่า:คุณไผ่ สวัสดีและขอบคุณครับ ผมว่ามีคนจำนวนไม่น้อยเลยนะครับที่กำลังใช้สื่อ it ในขณะที่ยังไม่ทราบว่ามีคลับลีเจนด์ด้วย ทั้งสำหรับผู้ที่ใช้ลีเจนด์และผู้ที่สนใจรถรุ่นนี้อยู่ ยังไงเพื่อเป็นแนวทาง ถ้าเจอคอมเมนต์ในเวปต่างๆที่ตัง้คำถามเกี่ยวกับลีเจนด์ ผมขออนุญาติในlinkไปโพสเพื่อบอกกันต่อๆไปนะครับ Laughing

ได้เลยครับ ยินดีครับผม และขอบคุณมากๆครับสำหรับที่จะช่วยเผยแพร่websiteคับ Cool
admin
admin
Admin

: 39

http://www.k-interior.tk

หวัดดีครับพี่เพลินและพี่ๆเพื่อนๆทุกคนครับ Empty ประชาสัมพันธ์ website

ตั้งหัวข้อ  boylegend Wed Dec 23, 2009 2:55 pm

เพื่อนๆ ช่วยเชิญชวนเพื่อนๆ หรือเพื่อนของเพื่อน เพื่อนน้าเพื่อนอา มาลงทะเบียนเป็นสมาชิกกันเยอะๆ หน่อยนะครับ จะใช้เลเจนท์หรือไม่ก็ไม่เป็นไรนะครับ เข้ามาเพื่อพูดคุยปรึกษาหารือกันครับ จะได้มีเพื่อนๆ เยอะๆครับ
boylegend
boylegend

ขึ้นไปข้างบน